อธิบดีกรมธนารักษ์ ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน “เราทำความดีด้วยหัวใจ”
![อธิบดีกรมธนารักษ์ ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน "เราทำความดีด้วยหัวใจ"](https://aec10news.com/wp-content/uploads/2024/07/IMG_5453-1024x673.jpeg)
อธิบดีกรมธนารักษ์ พร้อมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน “เราทำความดีด้วยหัวใจ” เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 ก.ค. 2567
![](https://aec10news.com/wp-content/uploads/2024/07/IMG_5451-1024x669.jpeg)
นายจำเริญ โพธิยอด อธิบดีกรมธนารักษ์ พร้อมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน “เราทำความดีด้วยหัวใจ” ปรับปรุงภูมิทัศน์ทำความสะอาด และปลูกต้นรวงผึ้ง เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
![](https://aec10news.com/wp-content/uploads/2024/07/IMG_5452-1024x669.jpeg)
![](https://aec10news.com/wp-content/uploads/2024/07/IMG_5454-1024x667.jpeg)
ข่าวที่เกี่ยวข้อง : การประชุมคณะกรรมการบริหารทุนหมุนเวียนการบริหารจัดการเหรียญกษาปณ์