นักเรียนเก่าศุลการักษ์ร่วมกันทำบุญ
![](https://aec10news.com/wp-content/uploads/2024/04/image-280-1024x768.png)
คณะกรรมการ ชมรมสายสัมพันธ์ศุลกากร และสมาชิก ประชุมสัญจร ที่วัดหลวงพ่อโสธร
![](https://aec10news.com/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1672-768x1024.jpeg)
และทําพิธี อุทิศส่วนกุศลผู้ล่วงลับ สมาชิกชมรมสายสัมพันธ์ศุลกากร และสมาชิกมูลนิธินักเรียนเก่าศุลการักษ์ วันพฤหัสบดี ที่18เมษายน 2567 ขอเป็นสะพานบุญให้ สมาชิก บุคคลที่รู้จัก และไม่รู้จัก ที่ยังมีชีวิตอยู่มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง อายุยืนยาว ไปนานๆครับ
![](https://aec10news.com/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1671-1-1024x683.jpeg)